Jinsi ya Kucheza Mchezo wa Kubahatisha wa BIKO, Tanzania 2017

47
7558

Unaweza kushinda MILIONI 100 Jumapili hii katika droo ya MEGA JACKPOT tarehe 29 mwezi huu.

1.Ingia M-pesa,Tigopesa au Airtelmoney
2.Chagua lipa bili
3. Namba ya kampuni 505050
4. Kumbukumbu ya malipo 2456
5. Kiasi unachocheza kuanzia BUKU (Shs 1,000 kwenda juu)

#NguvuYaBuku

#MshikoNjeNje
#NguvuYaBuku
#LalaMaskiniAmkaTajiri
#MegaJackpot100M

Michezo mingine inayochezwa sasa ni:

#Tatu Mzuka

#Tusua Mapene

Leave your comment about Jinsi ya Kucheza Mchezo wa Kubahatisha wa BIKO, Tanzania 2017 using the comment form below

47 COMMENTS

  1. Haha nimekuwa nikisoma comment nimejikuta nacheka kwani lazima tujue huu ni mchezo wa kubahatisha hivyo usitoe ela bank au ya kula utaumia tumia pesa ya zida

  2. Kwa hiyo ni wizi mtupu nilitaka kucheza nikaseme niangalie coments ila naona wacha tu nikanywe soda mbili nipate afya hata maji ya rangi ya machungwa kimoyoyo nitulie

  3. wa iringa mjin
    huu n mchezo wa kubahatisha tafadhal usiweke mipango yako kwenye mpango wa kubahatsha utaraumu wa2 bure, pia hela unayochezea ucchukue kwenye bajet ya maisha ya kila siku. itenge kabsa hela ya kuchezea il usiumize akil yako.
    BIKO BIKO mshiko nje nje

    • Na hizi no wanazoweka na kusema kama unataka kushinda piga no hii apa ina maana wanapanga washindi kwa kuwaomba chochote si ndio mfano kuna ukurasa unajiita kajala masanja no zao ni 0719144418 za nini mbn kama watu tunaibiwa tu

  4. Mm mwenyewe nimecheza hadi nimechoka, kila siku hakuna kushinda hizo milion moja nasikia tu zinatangazwa Mara kashinda mtu Fulani ,inaumiza

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here