Mawaziri Wakuu Wawili Kujiunga na CHADEMA

0
275
Haijawahi kutokea sio tu Tanzania bali hata Afrika nzima kwa watu waliohuduma katika ngazi za juu kabisa serikalini na katika chama tawala kujiunga na upinzani

Waziri mkuu mstaafu Fredrick Sumaye naye atangaza kujiunga na UKAWA basi hii itakuwa imekiua kwa knockout

Leave your comment about Mawaziri Wakuu Wawili Kujiunga na CHADEMA using the comment form below

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.